NACI Realty Services

Call Directions Contact the practice

NACI Realty Services Christ-Centered Services, Real Estate and Property Management (SEC Registered)

🏡 Isa sa mga madalas nakakaligtaan, pero isa sa pinakaimportanteng gawin bago bumili ng lote o property — ang 𝑫𝑼𝑬 𝑫𝑰𝑳𝑰𝑮𝑬...
17/07/2026

🏡 Isa sa mga madalas nakakaligtaan, pero isa sa pinakaimportanteng gawin bago bumili ng lote o property — ang 𝑫𝑼𝑬 𝑫𝑰𝑳𝑰𝑮𝑬𝑵𝑪𝑬

📌 Ano nga ba ang due diligence?

Ito ay ang masusing pag-check at pag-verify ng legal na dokumento, ownership, tax status, at iba pang records ng property bago ito bilhin o i-invest.

Sa NACI Realty Services, nakatulong na kami sa maraming buyers na makaiwas sa problema tulad ng:

✔️ 𝐃𝐨𝐮𝐛𝐥𝐞 𝐬𝐚𝐥𝐞
✔️ 𝐌𝐚𝐲 𝐮𝐭𝐚𝐧𝐠 𝐧𝐚 𝐚𝐦𝐢𝐥𝐲𝐚𝐫
✔️ 𝐌𝐚𝐲 𝐥𝐞𝐠𝐚𝐥 𝐧𝐚 𝐤𝐚𝐬𝐨 𝐨 𝐞𝐧𝐜𝐮𝐦𝐛𝐫𝐚𝐧𝐜𝐞
✔️ 𝐌𝐚𝐥𝐢 𝐨 𝐤𝐮𝐥𝐚𝐧𝐠 𝐧𝐚 𝐝𝐨𝐤𝐮𝐦𝐞𝐧𝐭𝐨
✔️ 𝐇𝐢𝐧𝐝𝐢 𝐦𝐚𝐥𝐢𝐧𝐚𝐰 𝐧𝐚 𝐨𝐰𝐧𝐞𝐫𝐬𝐡𝐢𝐩

✨ Hindi sapat na maganda ang property — dapat siguradong malinis at lehitimo rin ang dokumento.
Bago maglabas ng malaking halaga, ipa-check muna ang property.
📩 Message NACI Realty Services for professional property due diligence and verification.

17/07/2026

📍 Maria Aurora, Aurora

NACI Realty Services successfully assisted our client in settling the remaining real property tax (amilyar) payments for their property.

We understand the importance of keeping property tax obligations updated to avoid penalties and ensure compliance with local government requirements.

🏡 May kailangan bang bayarang amilyar o ipaasikaso na property-related transaction?

✨ Ipaubaya na sa NACI Realty Services ang pagproseso ng inyong amilyar at iba pang property documentation needs. Message us anytime for assistance!

Proof of Transactions ✅4 Titles released 🙂 😇🙏🎉Location: Tarlac💛2 months lang, title released na! 🏡📄Proof na kapag may ta...
05/07/2026

Proof of Transactions ✅

4 Titles released 🙂 😇🙏🎉
Location: Tarlac

💛2 months lang, title released na! 🏡📄

Proof na kapag may tamang guidance, tamang process, at trusted na kasama, mas napapadali ang journey. After only 2 months, officially released na ang title ng aming client. 🙌

Sa NACI Realty Services, hindi lang kami nag-aasikaso ng documents—we help turn your “sana maayos na” into “finally, nakuha na!” 💙

Thank you sa aming client for trusting us throughout the process. Every released title is a reminder na worth it ang paghihintay at pagod kapag may maaasahang partner.

May title concerns ka rin? Baka ito na ang sign mo. 👀

📍 NACI Realty Services
From paperwork to property goals, kasama mo kami every step of the way.






03/07/2026

Gaano kaimportante ang kooperasyon ng seller sa pag-transfer ng lupa?

Alam n'yo ba na isa sa pinakamahirap na sitwasyon sa pag-transfer ng lupa ay ang hindi maayos na komunikasyon sa seller?

Dagdag pa rito, maraming nasasayang na oras at gastos ang hindi agad pag transfer ng lupa. Tumataas ang penalty at minsan ay mahirap na makipagugnayan sa nabilhan.

Kayat payo ng NACI Realty wag na patagalin pa ang pag transfer ng iyong nabiling lupa.

Sa NACI Realty Services pinapahalagahan namin ang bawat kliyente at ginagawa namin ang aming makakaya upang matapos ang bawat dokumentong nasimulan.

Kaya dito ka na sa may malasakit at mapagkakatiwalaan.

✨ Nag-a-assist kami sa iba't ibang lugar mula sa documentation hanggang sa paglipat ng titulo.

MESSAGE US! 😊

We help you understand the process.We help you verify.We help you move forward with confidence.✔ Title Transfer✔ Deed Pr...
30/06/2026

We help you understand the process.
We help you verify.
We help you move forward with confidence.
✔ Title Transfer
✔ Deed Processing
✔ Survey & Subdivision
✔ Land Buying / Selling
✔ Property Verification
✔ Consultation
Less pressure.
More clarity.
Real guidance.
Because the right property decision should feel secure… not scary.
Blessed to serve 🤍

Napakaraming Requirements? Kami na ang bahala. 📂✨NACI Realty Services went to the Nueva Ecija Provincial Capitol in Pala...
30/06/2026

Napakaraming Requirements? Kami na ang bahala. 📂✨
NACI Realty Services went to the Nueva Ecija Provincial Capitol in Palayan City to complete the requirements for the DAR CLEARANCE application, making sure every document is properly processed and every step moves forward smoothly.

📍 Nueva Ecija Provincial Capitol, Palayan City, Nueva Ecija

May mga dokumentong nakakaubos ng oras at nakakalito asikasuhin, pero hindi mo kailangang gawin ito nang mag-isa.

We also have partnered agents in different places to assist your concerns.

📩 Message NACI Realty Services today and let us help you every step of the way.

📄 Another step completed. ✅Documentation assistance successfully provided for the Request for Approved Plan at the DENR ...
27/06/2026

📄 Another step completed. ✅

Documentation assistance successfully provided for the Request for Approved Plan at the DENR office in Maimpis, City of San Fernando, Pampanga— an important requirement for future lot subdivision.

At NACI Realty Services, we make property documentation less stressful and more manageable, one step at a time. 💙

📍 DENR, Maimpis, City of San Fernando, Pampanga





May problema sa titulo? Boundary dispute? Kulang o magulong dokumento?Huwag agad mawalan ng pag-asa. Hindi lahat ng land...
09/06/2026

May problema sa titulo? Boundary dispute? Kulang o magulong dokumento?

Huwag agad mawalan ng pag-asa. Hindi lahat ng land problems ay madaling maayos, pero hindi rin ito nangangahulugan na wala nang solusyon.

Sa NACI Realty Services, naniniwala kami na bawat property concern ay may tamang proseso at malinaw na paraan para maresolba. Through proper research, due diligence, at professional guidance, tinutulungan namin ang aming mga kliyente na malampasan ang mga hamon at makamit ang kapanatagan sa kanilang ari-arian.

Maging matatag. Huwag sumuko. Ang bawat problema sa lupa ay maaaring maging pagkakataon para sa isang mas magandang kinabukasan.

NACI Realty Services — Kasama mo sa paghahanap ng solusyon.

✅Land Title Transfer
✅Deeds and Affidavits
✅Land Verification
✅Subdivision
✅DAR Clearance

Message us 09560174562

Address

001
Valenzuela
1441

Telephone

09081029023

Website

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when NACI Realty Services posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Contact The Practice

Send a message to NACI Realty Services:

Shortcuts

Share