Mộc Tâm

Mộc Tâm ✅Gội dưỡng sinh
✅massege body, Bầu
✅giác Hơi
🍂🍂🍂🍂
✅Chăm Sóc Da
Đ𝐀̀𝐎 𝐓𝐀̣𝐎 𝐇𝐎̣𝐂 𝐕𝐈𝐄̂𝐍.

Tâm điều ý, ý điều khí, khí điều huyết.Khí đẩy huyết đi , chỉ đơn giản vậy thôi không tự làm khó mình.Mộc Tâm Dưỡng Sinh...
26/07/2026

Tâm điều ý, ý điều khí, khí điều huyết.
Khí đẩy huyết đi , chỉ đơn giản vậy thôi không tự làm khó mình.

Mộc Tâm Dưỡng Sinh- Massage.
Yên Phong- Bắc Ninh.


🌱 𝗠Ộ𝗖 𝗧Â𝗠 𝗗𝗨̛ỡ𝗡𝗚 𝗦𝗜𝗡𝗛 - 𝗠𝗔𝗦𝗦𝗔𝗚𝗘
_Đà𝐨 𝐓ạ𝐨 𝐇ọ𝐜 𝐕i𝐞̂n_
🍂🍂🍂🍂🍂🍂🍂
𝐒𝐚𝐦𝐬𝐮𝐧𝐠 𝐬𝐝𝐯 𝐕3
𝐓𝐫𝐚̂̀𝐧 𝐗𝐚́- 𝐘𝐞̂𝐧 𝐓𝐫𝐮𝐧𝐠- 𝐘𝐞̂𝐧 𝐏𝐡𝐨𝐧𝐠- 𝐁𝐚̆́𝐜 𝐍𝐢𝐧𝐡. (Cạnh chị Hường Tưởng- đối diện cj Thuý Mỹ Phẩm)
☎️ 𝟎𝟑𝟑𝟑 𝟕𝟖𝟐 𝟐𝟔𝟑 - 𝟎𝟑𝟗𝟒 𝟗𝟗𝟔 𝟏𝟓𝟐

💌 Đ𝘂̛̀𝗻𝗴 đ𝗲̂̉ 𝗰𝗼̛ 𝘁𝗵𝗲̂̉ 𝗽𝗵𝗮̉𝗶 “𝗹𝗲̂𝗻 𝘁𝗶𝗲̂́𝗻𝗴” 𝗺𝗼̛́𝗶 𝗻𝗵𝗼̛́ đ𝗲̂́𝗻 𝘃𝗶𝗲̣̂𝗰 𝗰𝗵𝗮̆𝗺 𝘀𝗼́𝗰 𝗻𝗼́ 𝗻𝗵𝗲́!

mọi người lên lịch  (gọi điện đặt lịch trước nha ạ)Mộc Tâm Dưỡng Sinh- Massage.Yên Phong- Bắc Ninh.           🌱 𝗠Ộ𝗖 𝗧Â𝗠 ...
26/07/2026

mọi người lên lịch (gọi điện đặt lịch trước nha ạ)

Mộc Tâm Dưỡng Sinh- Massage.
Yên Phong- Bắc Ninh.


🌱 𝗠Ộ𝗖 𝗧Â𝗠 𝗗𝗨̛ỡ𝗡𝗚 𝗦𝗜𝗡𝗛 - 𝗠𝗔𝗦𝗦𝗔𝗚𝗘
_Đà𝐨 𝐓ạ𝐨 𝐇ọ𝐜 𝐕i𝐞̂n_
🍂🍂🍂🍂🍂🍂🍂
𝐒𝐚𝐦𝐬𝐮𝐧𝐠 𝐬𝐝𝐯 𝐕3
𝐓𝐫𝐚̂̀𝐧 𝐗𝐚́- 𝐘𝐞̂𝐧 𝐓𝐫𝐮𝐧𝐠- 𝐘𝐞̂𝐧 𝐏𝐡𝐨𝐧𝐠- 𝐁𝐚̆́𝐜 𝐍𝐢𝐧𝐡. (Cạnh chị Hường Tưởng- đối diện cj Thuý Mỹ Phẩm)
☎️ 𝟎𝟑𝟑𝟑 𝟕𝟖𝟐 𝟐𝟔𝟑 - 𝟎𝟑𝟗𝟒 𝟗𝟗𝟔 𝟏𝟓𝟐

💌 Đ𝘂̛̀𝗻𝗴 đ𝗲̂̉ 𝗰𝗼̛ 𝘁𝗵𝗲̂̉ 𝗽𝗵𝗮̉𝗶 “𝗹𝗲̂𝗻 𝘁𝗶𝗲̂́𝗻𝗴” 𝗺𝗼̛́𝗶 𝗻𝗵𝗼̛́ đ𝗲̂́𝗻 𝘃𝗶𝗲̣̂𝗰 𝗰𝗵𝗮̆𝗺 𝘀𝗼́𝗰 𝗻𝗼́ 𝗻𝗵𝗲́!

Chúc mọi người ngày mới vui vẻ ạmọi người lên lịch  (gọi điện đặt lịch trước nha ạ)Mộc Tâm Dưỡng Sinh- Massage.Yên Phong...
26/07/2026

Chúc mọi người ngày mới vui vẻ ạ
mọi người lên lịch (gọi điện đặt lịch trước nha ạ)

Mộc Tâm Dưỡng Sinh- Massage.
Yên Phong- Bắc Ninh.


🌱 𝗠Ộ𝗖 𝗧Â𝗠 𝗗𝗨̛ỡ𝗡𝗚 𝗦𝗜𝗡𝗛 - 𝗠𝗔𝗦𝗦𝗔𝗚𝗘
_Đà𝐨 𝐓ạ𝐨 𝐇ọ𝐜 𝐕i𝐞̂n_
🍂🍂🍂🍂🍂🍂🍂
𝐒𝐚𝐦𝐬𝐮𝐧𝐠 𝐬𝐝𝐯 𝐕3
𝐓𝐫𝐚̂̀𝐧 𝐗𝐚́- 𝐘𝐞̂𝐧 𝐓𝐫𝐮𝐧𝐠- 𝐘𝐞̂𝐧 𝐏𝐡𝐨𝐧𝐠- 𝐁𝐚̆́𝐜 𝐍𝐢𝐧𝐡. (Cạnh chị Hường Tưởng- đối diện cj Thuý Mỹ Phẩm)
☎️ 𝟎𝟑𝟑𝟑 𝟕𝟖𝟐 𝟐𝟔𝟑 - 𝟎𝟑𝟗𝟒 𝟗𝟗𝟔 𝟏𝟓𝟐

💌 Đ𝘂̛̀𝗻𝗴 đ𝗲̂̉ 𝗰𝗼̛ 𝘁𝗵𝗲̂̉ 𝗽𝗵𝗮̉𝗶 “𝗹𝗲̂𝗻 𝘁𝗶𝗲̂́𝗻𝗴” 𝗺𝗼̛́𝗶 𝗻𝗵𝗼̛́ đ𝗲̂́𝗻 𝘃𝗶𝗲̣̂𝗰 𝗰𝗵𝗮̆𝗺 𝘀𝗼́𝗰 𝗻𝗼́ 𝗻𝗵𝗲́!

🔥 Đ𝐔̛̀𝐍𝐆 𝐗𝐄𝐌 𝐁𝐀̉𝐍𝐆 𝐆𝐈𝐀́… 𝐍𝐄̂́𝐔 𝐁𝐀̣𝐍 𝐂𝐇𝐔̛𝐀 𝐌𝐔𝐎̂́𝐍 𝐓𝐈𝐄̂́𝐓 𝐊𝐈𝐄̣̂𝐌! 🔥Có những khách hàng xem bảng giá xong đã nhắn ngay:“𝐺𝑖𝑎...
13/07/2026

🔥 Đ𝐔̛̀𝐍𝐆 𝐗𝐄𝐌 𝐁𝐀̉𝐍𝐆 𝐆𝐈𝐀́… 𝐍𝐄̂́𝐔 𝐁𝐀̣𝐍 𝐂𝐇𝐔̛𝐀 𝐌𝐔𝐎̂́𝐍 𝐓𝐈𝐄̂́𝐓 𝐊𝐈𝐄̣̂𝐌! 🔥

Có những khách hàng xem bảng giá xong đã nhắn ngay:

“𝐺𝑖𝑎́ 𝑛𝑎̀𝑦 𝑡ℎ𝑎̣̂𝑡 𝑎̀? 𝑆𝑎𝑜 𝑟𝑒̉ 𝑣𝑎̣̂𝑦 𝑚𝑎̀ 𝑑𝑖̣𝑐ℎ 𝑣𝑢̣ 𝑙𝑎̣𝑖 𝑐ℎ𝑎̂́𝑡 𝑙𝑢̛𝑜̛̣𝑛𝑔 𝑡ℎ𝑒̂́?”

💥 Ưu đãi: 07- 11:00 chiều 15:00-20:30 Gội đầu + rửa+ đắp mặt nạ
Chỉ còn
• Massage body + ngâm Chân
Chỉ còn Gội đầu dưỡng sinh
Chỉ còn Massage ngâm chân thảo dược
Chỉ còn
• Combo: Massage body + Gội đầu dưỡng sinh
Chỉ còn

💬 Thông điệp:
👉 “– giá mềm ưu đãi giờ – !”
Đặt lịch ngay để nhận giá hời nha
Các quý khách của ơi

Khách đến vui lòng ib em trước nha ạ..!!!Mộc Tâm Xin Cảm Ơn Mọi Người Iu Thưn nhà em Nhiều ạ🥰🥰          🌱 MỘC TÂM DƯỠNG ...
12/07/2026

Khách đến vui lòng ib em trước nha ạ..!!!
Mộc Tâm Xin Cảm Ơn Mọi Người Iu Thưn nhà em Nhiều ạ🥰🥰



🌱 MỘC TÂM DƯỠNG SINH - MASSAGE
📍 𝐘𝐞̂𝐧 𝐏𝐡𝐨𝐧𝐠 - 𝐁𝐚̆́𝐜 𝐍𝐢𝐧𝐡(trần xá)
☎️ 𝟎𝟑𝟑𝟑 𝟕𝟖𝟐 𝟐𝟔𝟑 - 𝟎𝟑𝟗𝟒 𝟗𝟗𝟔 𝟏𝟓𝟐

_Đào Tạo Học Viên_
𝐒𝐚𝐦𝐬𝐮𝐧𝐠 𝐬𝐝𝐯 𝐕𝟑
𝐓𝐫𝐚̂̀𝐧 𝐗𝐚́- 𝐘𝐞̂𝐧 𝐓𝐫𝐮𝐧𝐠- 𝐘𝐞̂𝐧 𝐏𝐡𝐨𝐧𝐠- 𝐁𝐚̆́𝐜 𝐍𝐢𝐧𝐡. (Cạnh chị Hường Tưởng- đối diện cj Thuý Mỹ Phẩm)

09/07/2026

Mộc Tâm Xin cảm Ơn Quý Khách Hàng đã đến Và ủng Hộ trải Nghiệm Tại cửa hàng ạ.. xin Cảm Ơn Mọi người Rất rất nhiều.

làm Việc hết mình ạ🥰🥰

Những vị khách iêu quý của em ngày hôm qua ạ…Mộc Tâm Cin Cảm Ơn mọi Người rất nhiều…📍 Mộc Tâm Dưỡng Sinh - Massage☎️ 033...
27/06/2026

Những vị khách iêu quý của em ngày hôm qua ạ…
Mộc Tâm Cin Cảm Ơn mọi Người rất nhiều…

📍 Mộc Tâm
Dưỡng Sinh - Massage

☎️ 0333 782 263 - 0394 996 152
📌 Yên Phong - Bắc Ninh

27/06/2026

Ca trưa của Mộc Tâm ạKhông phải vì chúng tôi hứa hẹn điều gì quá lớn.Mà vì sau 60–90 phút, họ mới nhận ra…🌿 Cổ vai nhẹ h...
27/06/2026

Ca trưa của Mộc Tâm ạ

Không phải vì chúng tôi hứa hẹn điều gì quá lớn.

Mà vì sau 60–90 phút, họ mới nhận ra…

🌿 Cổ vai nhẹ hơn.

🌿 Lưng không còn căng cứng.

🌿 Đầu óc thư giãn, ngủ ngon hơn.

🌿 Cơ thể như được “reset” sau những ngày làm việc mệt mỏi.

Có những cảm giác…

Chỉ khi tự mình trải nghiệm mới hiểu.

📍 Mộc Tâm Dưỡng Sinh – Massage

🏡 Ngõ 2 Trần Xá – Yên Phong – Bắc Ninh

☎️ 0333 782 263

☎️ 0394 996 152

💚 Inbox hoặc gọi ngay để giữ lịch. Cuối tuần khách khá đông, nên đặt trước để được phục vụ chu đáo.

📢 THÔNG BÁO NHỎ TỪ MỘC TÂMDo lượng khách hôm nay khá đông, một số khung giờ đã kín lịch.Quý khách có nhu cầu massage, dư...
25/06/2026

📢 THÔNG BÁO NHỎ TỪ MỘC TÂM

Do lượng khách hôm nay khá đông, một số khung giờ đã kín lịch.

Quý khách có nhu cầu massage, dưỡng sinh hoặc giác hơi vui lòng đặt lịch trước để Mộc Tâm sắp xếp thời gian phục vụ tốt nhất.

☎️ 0333 782 263 - 0394 996 152

Cảm ơn quý khách đã luôn tin tưởng và đồng hành cùng Mộc Tâm! 🌿

Address

Trần Xá/Yên Trung/Yên Phong/Bắc Ninh , Samsung Sdv V3
Bac Ninh
251002

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when Mộc Tâm posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Shortcuts

Share

Category